สรุปสเปค LK2N-24MRT-Shell Lingkong PLC ครบจบ ฉบับวิศวกร
LK2N-24MRT-Shell คืออะไร?
| รายการ | สเปค |
|---|---|
| Model | LK2N-24MRT-Shell |
| ซีรีส์ | LK2N |
| ขนาด (มม.) | 117 × 124 × 56 |
| จำนวน I/O รวม | 24 |
| Digital Input | 12 จุด 24VDC |
| Relay Output | 8 จุด |
| Transistor Output | 4 จุด |
| High-Speed Input | 2 ch (สูงสุด 200kHz) |
| High-Speed Output | 4 ch (สูงสุด 200kHz) |
| AD/DA (Analog) | 6/2 |
| I/O Configuration | 12DI + 8Relay + 4Transistor Mixed Output |
จุดเด่นของ LK2N-24MRT-Shell Lingkong
- รองรับ Mitsubishi FX programming environment ใช้งานง่าย
- พอร์ตสื่อสาร RS232 + RS485 รองรับ Modbus RTU/ASCII
- High-Speed Counter สูงสุด 60kHz, High-Speed Output สูงสุด 200kHz