สรุปสเปค LK2N-24MR-Shell Lingkong PLC | VR Automation
LK2N-24MR-Shell Lingkong PLC
วันที่ 13/05/2026 | สรุปสเปคสินค้า | VR Automation
LK2N-24MR-Shell คืออะไร?
สเปคเทคนิคหลัก LK2N-24MR-Shell
รายการ สเปค
Model LK2N-24MR-Shell
ซีรีส์ LK2N
ขนาด (มม.) 117 × 124 × 56
จำนวน I/O รวม 24
Digital Input 12 จุด 24VDC
Relay Output 12 จุด
High-Speed Input 2 ch (สูงสุด 200kHz)
High-Speed Output 0 ch (สูงสุด 200kHz)
AD/DA (Analog) 6/2
I/O Configuration 12DI + 12RelayOut
ตารางสเปค LK2N-24MR-Shell
จุดเด่นของ LK2N-24MR-Shell Lingkong
  • รองรับ Mitsubishi FX programming environment ใช้งานง่าย
  • พอร์ตสื่อสาร RS232 + RS485 รองรับ Modbus RTU/ASCII
  • High-Speed Counter สูงสุด 60kHz, High-Speed Output สูงสุด 200kHz